No. na Jagora | 4P-80 |
Jimlar Tsawon | L+-5 |
Tsawon Insulation | L-8 +-5 |
Jimillar farau | 1.0*(N-1) pin + -0.08 |
Nisa | 1.0*Npin+0.5+-0.08 |
Fita | 1.0+-0.03 |
Margin | 1.0+-0.05 |
Kaurin igiya | 0.121+-0.05 |
Saka kauri | 0.303+-0.05 |
Gudanar da tsayin tsiri | 4.0+-1.0 |
Tsawon tef mai goyan baya | 8.0+-2.0 |
madugu kauri | 0.05+-0.005 |
Gudanar da nisa | 0.3+-0.05 |
Zage-zage | 0.5 |
Gudanar da kayan aiki | Tagulla mai kwano |
Abun rufewa | Flame retardand polyester |
Kayan tef mai goyan baya | PET |
Launin tef mai goyan baya | Blue |
Taimakon kaset Specc | 0.225mm |
Q1. Shin masana'anta ne?
A: Ee, muna da fiye da shekaru 10 na ƙira da ƙwarewar masana'antu!
Q2. Har yaushe ake ɗaukar oda?
A: 3-4 makonni
Q3. Akwai takaddun shaida?
A: Ee, akwai IS09001, ISO14001, TS16949, ISO13485, UL CERIFIED.
Q4. Menene ƙwarewar mu?
A: Za mu iya tsara samfurori akan aikace-aikacen.
Q5.Shin kuna karɓar umarni na OEM/ODM?
A: Ee, mun yarda OEM/ODM umarni. Don oda OEM, moq shine 100pcs. Don odar ODM, moq 1000PCs. Za a cajin kuɗin ƙira bisa ga ƙira.
Q6. Har yaushe za ta buƙaci don kammala oda?
A: Don ƙaramin tsari da samfuran da ke cikin haja, zai ɗauki ƙasa da kwanaki 3 don shiri da bayarwa, kuma lokacin jigilar kaya ya dogara da zaɓin abokan ciniki, kwanakin 7 mafi sauri kuma mafi tsayi na wata 1.
Don babban tsari, kamar yadda muke buƙatar tabbatar da duk abubuwan sun haɗa da shirye-shiryen kayan aiki, samarwa, wannan hanyar zata ɗauki kwanaki 5 zuwa 21 na aiki bisa ga adadin oda, gwada 1 zuwa kwanakin aiki 3, kuma a ƙarshe, tattarawa 1 rana, don haka mafi sauri 7 kwanaki da mafi tsawon kwanaki 25 ba tare da kaya ba.
Q7. A matsayin abokan ciniki na dogon lokaci, wane sabis ne za mu iya samu?
1. Za a ba da sabon samfur tare da tsari, don haka za ku iya ganin ko samfurin mai yuwuwa ne a kasuwa kuma ku inganta shi, kuma kuna da hakkin sake siyar da samfurin a gundumar ku.
2. Ƙarin rangwamen kuɗi, farashi mai rahusa akan siyan kayayyaki a ƙananan yawa.
3. Za mu iya bayar da taimako a kan inganta hotuna, da kuma yin hotuna tare da abokan ciniki' logo
Q8. Yaya tsawon garantin na kebul ɗin, kuma idan maras kyau ko kuskure, ta yaya za a kare fa'idodin ku?
A: Ana sayar da duk kebul ɗin mu tare da garanti na watanni 12-36, kuma don babban tsari mai yawa, za mu ba da 0.3% zuwa 0.5% madadin don ƙarancin da aka aiko tare da oda, don haka idan kun yi odar 1000PCs, wannan yana nufin zaku iya samun 1003pcs tare da madadin. Idan kun sami kuskure fiye da 5pcs, kuma ƙasa da 0.1%, tuntuɓi tallace-tallace da bayar da hotuna, kuma za mu magance matsalar ku ta hanyar maye gurbin tare da sabon tsari ko maidowa.
Q9. Kuna karɓar odar samfurin kyauta?
A: Ee, ana goyan bayan odar samfur, ana iya ba da wasu samfuran kyauta keɓaɓɓen jigilar kaya.
Ingancin Farko, Garantin Tsaro